Toll Free: + 1 888-870-3005 410-625-0808 1611 Bush Street, Baltimore, MD 21230, Amurka sales@dredge.com

Darajojin Ellicott guda biyu suna aiki akan aikin fadada tashar jiragen ruwa a Latin Amurka

Ellicott guda biyu cutter tsotsa dredges ana amfani dasu a halin yanzu a fadada babbar tashar jirgin ruwa a Latin Amurka. Wannan wani ɓangare ne na aikin haɓaka ƙarfin sarrafa kwantena na tashar jiragen ruwa da kuma saukar da jiragen Post-Panamax. Na farko Ellicott dredge, mai lamba 370 tare da famfo 12 ″ x 10 ″ (300 x 250 mm) da 440 HP (328 kW) na ƙarfin shigar duka, yana aiki a wannan tashar jirgin sama da watanni shida. Wannan dredge 370 kwanan nan ya haɗu tare da Dere na Series 670, tare da famfo 14 14 x350 ″ (350 x 800 mm) da 597 HP (XNUMX kW) na ƙarfin duka. Ellicott kwanan nan ya sami damar kamawa fim na iska na 670 dredge dredge a wurin aikin. Dukkanin hanyoyin biyu suna aiki a zurfafa yankin da ake kokarin kirkiro sabon tashar.

370 da 670 sune dredges masu ɗaukar hoto, duk da haka sun kasance mai karko kuma abin dogara - manufa don kowane nau'in aikace-aikacen rabuwa ciki har da lalata tashar jiragen ruwa. Su ne mafi girman ƙarfi a cikin wannan girman kewayon.

A bisa ga al'ada, ayyukan fadada tashar jiragen ruwa kamar wannan ana amfani da su ta amfani da manyan traction tsotsa hopper dredgers (TSHD) ko wasu jiragen ruwa masu sarrafa kansu. A wasu halaye, ƙarami, ɗan ƙaramin abu mai ɗaukar kayan yanka shine mafi kyawun tsari saboda ɗaukar su, wadatar su, samarwa da ƙima da arha. Waɗannan ab advantagesbuwan amfãni na ingantaccen mai yanke itace dredge kuma suna dacewa dredging kiyaye tashar tashar ruwa, musamman idan za'a yi dredging akai-akai.

Duba ƙarin hotunan drone na Ellicott 1870 Dredge Dragon don fara wani aiki a Kudancin Amurka.

Fara Fitar da Jirgin Kayan Port dinka Tare da Ellicott

Labaran Labarai da Nazari