Toll Free: + 1 888-870-3005 410-625-0808 1611 Bush Street, Baltimore, MD 21230, Amurka sales@dredge.com

takardar kebantawa

Ellicott Dredges ya himmatu wajen kare bayanan da ke bayyana kuma suke da dangantaka da kai ko wasu mutane (bayanan sirri) da bin ka'idodin kariyar bayanai. Wannan manufar ta sirri ta shafi shafukan yanar gizo kamar haka: dredge.com, imsdredge.com, mudcatdredge.com, da rohridrecodredge.com.

Muhimmin

Wannan manufar ta tsare sirrin ta bayyana yadda kamfanin ke tattara bayanai da kuma yadda ake musayar su game da amfani da bayananka da suka shafi abokan ciniki, abokan cinikayya, masu kawo kaya, masu siyarwa, masu ba da shawara, da masu ba da sabis (wadanda) muke tarawa da amfani da su a kasuwancin mu. Bugu da ƙari, tsarin tsare sirri ya ƙunshi duk wani bayanan sirri da aka tattara ta hanyar amfani da gidan yanar gizon mu (Yanar gizo).

Rukunin yanar gizon mu na iya ƙunsar hanyoyin haɗin kai zuwa wasu yanar gizo na wasu. Idan ka bi hanyar haɗin yanar gizo daga waɗancan shafukan yanar gizo na wasu, sanna cewa suna da manufofin sirrin su kuma bamu yarda da wani alhaki ko alhaki ga manufofin su ko sarrafa bayanan keɓaɓɓun ka ba.

1. Bayani da muka iya tattarawa game da kai

Mayila mu tattara da aiwatar da bayanan sirri masu zuwa game da kai:

 • bayanin da kuka bayar ta hanyar cike fom ko loda mana;
 • idan ka tuntuɓe mu, za mu iya adana bayanan wannan wasiƙar, saƙon murya ko bayanai na kowane tattaunawar da za mu iya samu da kai;
 • cikakkun bayanai game da ziyarar ku zuwa gidan yanar gizon mu da kuma bayanan da aka tattara ta hanyar kukis da sauran fasahohin bin diddigin ciki har da, amma ba'a iyakance shi ba, adireshin IP ɗin ku da sunan yankin ku, sigar binciken ku da tsarin aikin ku, bayanan zirga-zirga, bayanan wuri, shafukan yanar gizo da sauran bayanan sadarwa, da albarkatun da kake samu;
 • cikakkun bayanai na ma'amaloli da kuke aiwatarwa ta hanyar Yanar gizon mu, gami da kowane ambaton da aka samu; da
 • bayanin da ake samu daga majiyoyin jama'a da suka hada da shafukan yanar gizo.

2. Me yasa muke tattara bayanai game da kai

Muna iya aiwatar da bayanan mutum don wasu ƙa'idodi na halal ko na halal a cikin wasu ko duk hanyoyi masu zuwa:

 • don inganta tsaron cibiyar sadarwarmu da tsarin bayananmu;
 • don gano da kuma hana zamba;
 • don adana asusunmu da bayananmu;
 • don gyara, keɓancewa ko kuma inganta ayyukanmu / hanyoyinmu;
 • don bin dokar waje, tilasta bin doka, kotu da kuma abubuwan hukumomin bukatun;
 • yin aiki da wata doka da ta wajabta shi;
 • don kare mahimmancin ku ko kuma amfanin wani mutum;
 • don tattara bayanan kasuwa, sadarwa tare da dacewa da samarwa ga mutane;
 • don horo da dalilai masu inganci;
 • don aiwatar da yarjejeniya tare da ku ko ku ɗauki matakan shiga cikin kwangila; da
 • yin wani aiki da ake aiwatarwa don amfanin jama'a ko aiwatar da ikon hukuma.

3. Yadda muke amfani da keɓaɓɓun bayananku

Ƙila mu yi amfani da bayananka na sirri a hanyoyi masu zuwa:

 • don yanke shawara a kan ko za ku yi kasuwanci tare da ku;
 •  don saka ido kan kira da ma'amaloli don tabbatar da ingancin sabis, bin ka'idodi, don magance yaudara da tabbatar da yarda da Amurka / UK / EU da takunkumi na duniya;
 • don gano ku da kuma aiwatar da duk wani bincike kamar yadda doka ta zartar kuma mafi kyawun aiki a kowane lokaci;
 • don dawo da duk wani biyan kuɗi saboda mu da kuma inda ya cancanta mu aiwatar da irin wannan dawo da ta hanyar haɗin gwiwar hukumomin tattara bashi ko ɗaukar sauran matakan shari'a;
 • don bincika shi don fahimtar sabis ɗin da muke samarwa da inganta kasuwancinmu;
 • don gudanar da ayyukanmu, ayyukan kasuwanci da bin ka'idojin ciki da hanyoyinmu;
 • don sanar da ku game da canje-canje ga aikinmu; da
 • don ayyukan tallata muku ta hanyar aikawa, imel, SMS, da waya.

Ba za mu taɓa sarrafa bayananku ba inda bukatunku suka shagala da bukatunku.

4. Yarjejeniyar

Amincewarka ga aikinmu na keɓaɓɓen bayaninka na wasu dalilai na iya zama dole don bin ka'idodin kariyar bayanai; kuma a ina ne lamarin yake, zamu nemi izininka bisa ga waɗancan dokokin.

Kuna iya janye izinin ku ga irin wannan aiki a kowane lokaci.

5. Raba keɓaɓɓun bayananku

Kamfanin na iya samar da bayanan mutum don:

Kamfanonin rukuninmu

Muna da kamfanonin rukuni a ko'ina cikin duniya, a ciki da wajen Turai (misali, a cikin Amurka), Muna iya raba keɓaɓɓun bayananka tare da kamfanoninmu na rukuni, amma kawai don dalilan da aka bayyana a cikin wannan dokar sirri kuma muna da alhakin gudanarwa da tsaro na bayanan sirri. Samun damar bayanan sirri a cikin Kamfanin da kamfanoninmu na rukuni an taƙaita ga waɗancan mutanen da suke buƙatar samun damar bayanin don kasuwancinmu.

Sauran bangarorin uku

Hakanan ƙila mu ba da izinin wasu ɓangarorin da aka zaɓa ciki har da masu kawowa, masu ba da sabis, ƙungiyoyin kuɗi samun damar keɓaɓɓun bayananka don dalilan da aka ambata a sama. Duk waɗannan musayar za'a yi su ne daidai da dokokin da suka dace. Idan aka bayar da bayanan da basu dace ba kuma / ko aka gano ko ake zargin zamba, ana iya ba da cikakkun bayanai ga rigakafin zamba da hukumomin yaki da cin hanci da rashawa, hukumomin tilasta doka ko wasu masu inshora kuma za mu iya yin rikodin mu ko su. Mu da wasu kungiyoyi na iya samun dama da amfani da wannan bayanin don hana zamba da sauran laifuka;

Mu da sauran ƙungiyoyin da za mu iya samun dama da amfani da bayanan da hukumomin rigakafin zamba za su iya yin hakan daga wasu ƙasashe ciki har da wajen EEA.

Hukumomin gwamnati da wasu mutane na uku da ke da hannu a ayyukan kotu

Muna iya bayyana keɓaɓɓun bayananka ga ɓangare na uku, kotuna da masu gudanarwa ko hukumomin tabbatar da doka dangane da tambayoyi, aikace-aikacen ko bincike-binciken da waɗannan ɓangarorin suka yi a ko'ina cikin duniya ko kuma don ba wa Kamfanin damar bin ka'idodin dokokinsa ko tattaunawa tare da shi gwamnoni kamar yadda aka zartar.

6. Watsawa, ajiya, da amincin keɓaɓɓun bayananka

Abin takaici, babu watsa watsa bayanai ta Intanet ko kowane gidan yanar gizo wanda za'a iya tabbatar dashi amintacce daga kutse. Koyaya, muna kiyaye ingantacciyar hanyar kasuwanci, lantarki da kariya ta kariya don kare keɓaɓɓen bayaninka dangane da ƙa'idodin kariyar bayanai.

Dukkanin bayanan da ke cikin ikonmu ana ajiyar su ne a kan amintattun sabobinmu, a cikin amintaccen kwafi ko ta hanyar tsare tsaren girgije da kuma samun dama da amfani da aka yi la'akari da manufofin tsaro da ƙa'idodi.

Inda Kamfanin ya bayyana keɓaɓɓun bayananku ga wani ɓangare na uku, muna buƙatar wannan ɓangare na uku don samun matakan fasaha da tsari da suka dace don kare bayananka.

Keɓaɓɓun bayananku na iya samun dama ga ma'aikata ko wasu kamfanoni masu izini kuma, canjawa wuri zuwa, da canjawa wuri zuwa, da / ko ajiyayyunsu, makasudin waje na Yankin Tattalin Arziƙi na Turai (EEA) inda dokokin kariya na bayanai zasu iya zama mafi ƙarancin matsayi fiye da na da EEA.

7. Kulawa da bayanan mutum

Za mu riƙe keɓaɓɓen bayaninka muddin ya zama dole don dalilai da aka jera cikin wannan tsarin sirrin. Wannan na iya nufin cewa mun riƙe keɓaɓɓun bayananku na wani ɗan lokaci inda, alal misali, akwai yuwuwar a buƙace ku buƙaci karɓar rikodin, haraji, lissafi, ƙididdiga ko bukatun doka.

Inda ba a bukatar bayaninka na mutum, za mu tabbatar an goge shi amin.

8. Hakkokinku

Dokokin kariyar bayanai suna ba ku haƙƙo dangane da keɓaɓɓen bayanin da muke riƙe ku, wanda zai iya haɗawa da haƙƙin buƙatar buƙatar mu:

 • samar maka da cikakkun bayanai game da amfani da muke amfani da keɓaɓɓun bayananka;
 • samar maka da kwafin bayanan sirri da muka riƙe game da kai;
 • sabunta duk wani rashin kuskure a cikin bayanan mutum da muke riƙe game da kai;
 • goge kowane keɓaɓɓun bayananka wanda ba za mu sake samun damar halal ba;
 • inda sarrafawa ya dogara da izini, dakatar da wancan takamaiman aiki ta hanyar cire yardarwar ku;
 • hamayya ga kowane aiki dangane da abubuwan da muke so na gaskiya sai dai idan dalilanmu na yin wannan aiki sun wuce duk wani fifiko ga haƙƙoƙin kariyarka;
 • ƙuntata yadda muke amfani da keɓaɓɓun bayananku yayin da ake bincika koke; da
 • canja wurin keɓaɓɓun bayananku zuwa ɓangare na uku a cikin daidaitaccen tsarin-injin da ake iya karantawa.

A wasu yanayi, muna iya buƙatar taƙaita haƙƙin haƙƙinku don kiyaye maslaha ta jama'a (misali, hanawa ko gano laifi) da kuma sha'awarmu (misali, kiyaye gatan shari'a).

9. Tuntuɓi mu

Zaku iya tuntuɓar mu game da abubuwan da suka danganci sirri ta hanyar:

 • aika imel zuwa sales@dredge.com  or
 • rubutawa zuwa Ellicott Dredges, 1611 Bush Street, Baltimore, Maryland 21230.

10. Canje-canje ga manufar sirrinmu

Mayila mu iya canza abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizonmu ko ayyuka ba tare da sanarwa ba, sabili da haka, manufofinmu na tsare sirri na iya canza kowane lokaci a nan gaba. Don haka, muna ƙarfafa ku da yin bitar daga lokaci zuwa lokaci don sanar da ku yadda muke amfani da bayanan mutum.

11. Hakkinka na korafi

Idan baku gamsu da yadda muke amfani da bayananku na sirri ba ko kuma amsar da muka bayar ga duk wata bukata da kuka gabatar don amfani da hakkin ku na kare bayanan ku, ko kuma kuna tunanin cewa mun karya wasu dokokin kare bayanan da suka dace, to kuna da damar yin korafi ga hukumar da ke kula da sarrafa bayananku na sirri. Idan bakada tabbas game da hukumar da ke kula da sarrafa bayanan ka, to sai ka tuntube mu domin karin jagora.